Ikon tsakiya, mai sauƙin sarrafawa.
Ana iya inganta ingancin dialysate yadda ya kamata ta ƙara madaidaicin tacewa a cikin layin samarwa.
Amfanin Kulawa.
Ya dace don saka idanu da tattarawar ion na dialysate kuma kauce wa kuskuren rarraba injin guda ɗaya.
Amfanin Disinfection Tsarkake.
Bayan dialysis kowace rana, ana iya lalata tsarin ta hanyar haɗin gwiwa ba tare da tabo ba. Tasiri mai tasiri da ragowar taro na maganin kashe kwayoyin cuta suna da sauƙin ganewa.
Kawar da yiwuwar na biyu gurbatawa na maida hankali.
Amfani na yanzu bayan haɗawa, rage gurɓatar halittu.
Ajiye farashi: Ragewar sufuri, marufi, farashin aiki, rage sarari don ajiyar hankali.
Matsayin Samfur
1. Tsarin gabaɗaya ya dace da ma'aunin lafiya.
2. Kayan ƙirar samfura sun cika buƙatun tsafta da juriya na lalata.
3. Shiri na maida hankali: kuskuren shigar ruwa ≤ 1%.
Tsarin Tsaro
Nitrogen janareta, yadda ya kamata hana ci gaban kwayoyin.
Liquid A da Liquid B suna aiki da kansu, kuma sun ƙunshi ɓangaren rarraba ruwa da ɓangaren ajiya da sufuri bi da bi. Rarraba ruwa da wadata ba sa tsoma baki tare da juna kuma ba za su haifar da gurɓatar giciye ba.
Kariyar aminci da yawa: saka idanu mai hankali na ion, matattarar endotoxin da sarrafa daidaitawa don tabbatar da amincin marasa lafiya da kayan aikin dialysis.
Eddy halin yanzu rotary hadawa iya cika foda A da B. A kai a kai a hadawa hanya da kuma hana asarar bicarbonate lalacewa ta hanyar wuce kima hadawa na B bayani.
Tace: tace abubuwan da ba a narkar da su a cikin dialysate don sanya dialysate ya dace da bukatun hemodialysis kuma yadda ya kamata ya tabbatar da ingancin tattarawar.
Ana amfani da cikakken bututun zagayawa don samar da ruwa, kuma an shigar da na'urar famfo zagayawa don tabbatar da kwanciyar hankali na samar da ruwa.
Dukkanin bawuloli an yi su ne da kayan hana lalata, waɗanda za su iya jure nutsar da ruwa mai ƙarfi na dogon lokaci kuma suna da tsawon rayuwar sabis.
Ikon sarrafawa ta atomatik
Bayan dialysis kowace rana, ana iya lalata tsarin ta hanyar haɗin gwiwa. Babu makaho wurin kashe kwayoyin cuta. Tasiri mai tasiri da ragowar taro na maganin kashe kwayoyin cuta suna da sauƙin ganewa.
Cikakken shiri na shirye-shiryen ruwa ta atomatik: hanyoyin aiki na allurar ruwa, hadawa lokaci, cika tankin ajiyar ruwa da sauransu, don rage haɗarin amfani da ke haifar da rashin isasshen horo.
Cikakken wankewa ta atomatik da mahimman hanyoyin kashe ƙwayoyin cuta don hana haɓakar ƙwayoyin cuta yadda ya kamata.
Keɓaɓɓen Ƙirƙirar Shigarwa
Ana iya shimfida bututun ruwa na A da B bisa ga buƙatun ainihin wurin asibitin, kuma ƙirar bututun ta ɗauki cikakken tsarin sake zagayowar.
Ana iya zaɓar shirye-shiryen ruwa da ƙarfin ajiya yadda ya kamata don biyan bukatun sassan.
Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙira da haɗaɗɗen ƙira don saduwa da haɗaɗɗun buƙatun shigarwa na yanayi daban-daban na rukunin yanar gizo.
Tushen wutan lantarki | AC220V± 10% |
Yawanci | 50Hz± 2% |
Ƙarfi | 6KW |
Bukatar ruwa | zafin jiki 10 ℃~30 ℃, ruwa ingancin hadu ko fiye da bukatun na YY0572-2015 "ruwa for Hemodialysis da dangantaka Jiyya. |
Muhalli | Yanayin zafin jiki shine 5 ℃ ~ 40 ℃, dangi zafi bai fi 80% ba, matsa lamba na yanayi shine 700 hPa~1060 hPa, babu iskar gas mai ƙarfi kamar acid mai ƙarfi da alkali, babu ƙura da tsangwama na lantarki, guje wa hasken rana kai tsaye, kuma tabbatar da kyau motsin iska. |
Magudanar ruwa | magudanar ruwa ≥1.5 inci, ƙasa tana buƙatar yin aiki mai kyau na hana ruwa da magudanar ƙasa. |
Shigarwa: wurin shigarwa da nauyi | ≥8 (nisa x tsawon = 2x4) murabba'in mita, jimlar nauyin kayan aikin da aka ɗora da ruwa yana kusan 1 ton. |
1. Shirye-shiryen ruwa mai mahimmanci: shigarwar ruwa ta atomatik, kuskuren shigar ruwa ≤1%;
2. Maganin shirye-shiryen A da B sun kasance masu zaman kansu da juna, kuma sun ƙunshi tanki mai haɗuwa da ruwa da ajiya tare da sufuri. Abubuwan hadawa da samar da kayayyaki ba sa tsoma baki a juna;
3. Shirye-shiryen bayani mai mahimmanci yana da cikakken iko ta hanyar PLC, tare da 10.1 inch mai cikakken launi mai launi da kuma aiki mai sauƙi, wanda ya dace da ma'aikatan kiwon lafiya da ke aiki;
4. Hanyar hadawa ta atomatik, yanayin aiki kamar allurar ruwa, haɗakar lokaci, perfusion; Narkar da foda A da B gabaɗaya, da hana asarar bicarbonate wanda ya haifar da yawan motsa ruwa na B;
5. Tace: tace abubuwan da ba a narkar da su ba a cikin maganin dialysis, sanya maganin dialysis ya dace da abin da ake bukata na hemodialysis, tabbatar da ingancin ingantaccen bayani;
6. Cikakken jujjuyawar atomatik da hanyoyin kawar da maɓalli ɗaya, yadda ya kamata ya hana kiwo na ƙwayoyin cuta;
7. Buɗe disinfectant, saura na maida hankali bayan disinfection hadu da daidaitattun bukatun;
8. Dukkan sassan bawul ɗin an yi su ne da kayan da ba su da lahani, waɗanda za a iya jiƙa na dogon lokaci ta hanyar ruwa mai ƙarfi mai ƙarfi kuma suna da tsawon rayuwar sabis;
9. Kayan samfurin ya dace da bukatun likita da juriya na lalata;
10. Kariyar kariya da yawa: saka idanu na ion, tacewar endotoxin, kula da matsa lamba, don tabbatar da lafiyar marasa lafiya da kayan aikin dialysis;
11. Cakuda bisa ga ainihin buƙata, rage kurakurai da ƙazanta.