-
CHENGDU WESLEY: MAN KERA KAN HUTU NA CHINA OEM
Menene OEM? OEM (Mai ƙera Kayan Aiki na Asali) yana nufin tsarin kasuwanci inda mai ƙera ke samar da kayayyaki ko kayan haɗin gwiwa bisa ga ƙira, ƙayyadaddun bayanai, ko buƙatun alama na wani kamfani (mai alamar). Sannan ana sayar da samfuran da aka ƙera a ƙarƙashin...Kara karantawa -
Chengdu Wesley ya yi tafiyar 'ya'yan itace a Medica a shekarar 2025
Daga ranar 17 zuwa 20 ga Nuwamba, 2025, an ƙaddamar da bikin baje kolin kayan aikin likitanci na ƙasa da ƙasa na Düsseldorf na ƙasar Jamus (Medica 2025). Kamfanin Chengdu Wesley Bioscience Technology Co., Ltd. ya nuna babban samfurinsa, samfurin W-T2008-B na Injin Hemodialysis da kuma samfurin W-T6008S Hemofiltratio...Kara karantawa -
Marhabin da zuwan Hukumar Lafiya ta Yammacin Afirka Chengdu Wesley cikin farin ciki
Kwanan nan, Hukumar Lafiya ta Yammacin Afirka (WAHO) ta kai ziyara a Chengdu Wesley, wani kamfani mai tasowa da ke mai da hankali kan samar da mafita ta musamman don maganin hemodialysis da kuma samar da garantin rayuwa tare da ƙarin jin daɗi da inganci mafi girma ga marasa lafiya da ke fama da gazawar koda.Kara karantawa -
Chengdu Wesley Zai Halarci Taron MEDICA na 2025
Mai da hankali kan Sabbin Damammaki a fannin dialysis Chengdu Wesley zai halarci MEDICA 2025 a Cibiyar Nunin Baje Kolin da Cibiyar Taro ta Düsseldorf, Jamus daga 17-20 ga Nuwamba. Muna maraba da dukkan sabbin abokai da tsoffin abokai da su ziyarce mu a booth 16D 67-1.Ou...Kara karantawa -
Shin kun taɓa haɗuwa da na'urar dialysis ta CHENGDU WESLEY a CMEF?
Baje kolin Kayan Aikin Likitanci na Ƙasa da Ƙasa na China (CMEF) karo na 92, wanda ya ɗauki tsawon kwanaki huɗu, ya kammala cikin nasara a Babban Filin Baje Kolin Kayayyakin Shigo da Fitar da Kayayyaki na China da ke Guangzhou a ranar 29 ga Satumba. Wannan baje kolin ya jawo hankalin masu baje kolin kusan 3,000 daga ko'ina cikin duniya ...Kara karantawa -
Ta yaya muke tallafawa abokin cinikinmu na Afirka
Yawon shakatawa na Afirka ya fara ne da halartar wakilan tallace-tallace da shugaban sashen bayan tallace-tallace a bikin baje kolin lafiyar Afirka da aka gudanar a Cape Town, Afirka ta Kudu (daga Satumba 2, 2025 zuwa Satumba 9, 2025). Wannan baje kolin ya yi mana amfani sosai. Especia...Kara karantawa -
Barka da zuwa taron CMEF na 92 tare da Chengdu Wesley
Abokan Hulɗa, Gaisuwa! Muna gayyatarku da gaske zuwa rumfar Chengdu Wesley Bioscience Technology Co., Ltd. a bikin baje kolin kayan aikin likitanci na ƙasa da ƙasa na China (CMEF) karo na 92, za mu kawo na'urarmu ta hemodialysis mai inganci da araha zuwa m...Kara karantawa -
Chengdu Wesley Ya Fito A Afirka Lafiya 2025
Chengdu Wesley ta tura zakaran tallace-tallace da kuma kwararrun ma'aikatan bayan tallace-tallace don halartar baje kolin likitanci na Afirka Health a Cape Town, Afirka ta Kudu ...Kara karantawa -
Chengdu Wesley Zai Halarci Taron Africa Health&Medlab Africa 2025
Chengdu Wesley zai halarci taron Africa Health&Medlab Africa na 2025 a Cibiyar Taro ta Duniya ta Cape Town a tsakanin 2 zuwa 4 ga Satumba. Muna maraba da dukkan sabbin abokai da tsoffin abokai da su ziyarce mu a Hall4·C31. Gayyatarmu a ƙasa: za mu iya samar da mafita ta jini ga abokan cinikinmu daga...Kara karantawa -
Menene conductivity a cikin injin hemodialysis?
Ma'anar watsawa a cikin injin watsawa a cikin hemodialysis: Guduwar lantarki a cikin injin watsawa a cikin hemodialysis yana aiki a matsayin alamar watsawa ta lantarki ta maganin dialysis, wanda ke nuna yawan electrolyte ɗinsa a kaikaice. Lokacin watsawa a cikin injin watsawa a cikin hemodialysis ...Kara karantawa -
Mene ne matsalolin da ake yawan samu a lokacin dialysis?
Hemodialysis wata hanya ce ta magani wadda ke maye gurbin aikin koda kuma galibi ana amfani da ita ga marasa lafiya da ke fama da gazawar koda don taimakawa wajen cire sharar metabolism da ruwa mai yawa daga jiki. Duk da haka, a lokacin dialysis, wasu marasa lafiya na iya fuskantar matsaloli daban-daban. Fahimtar waɗannan matsalolin da kuma ƙwarewa...Kara karantawa -
Menene Tsarin Tsarkake Ruwa na RO Mai Ɗauki
Core Technologies Forge Superior Inganci ● Ginawa akan fasahar Tsarin Tsabtace Ruwa na RO na farko da aka kafa a duniya (Lambar Haƙƙin mallaka: ZL 2017 1 0533014.3), Chengdu Wesley ya sami sabbin fasahohi da haɓakawa. Tsarin Tsabtace Ruwa na RO na farko a duniya...Kara karantawa




